Report Trả Bài Trả bài em Hân Anh của bác Soái - xứng đáng với giá tiền

blackberrykey2

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
21
Điểm
8
Chào các bác, em nằm vùng cũng lâu rồi hôm nay mới book lịch em Hân Anh của bác Soái https://kieunuviet.pro/index.php?threads/xuat-tinh-mieng-han-anh-ms-2389.18608/

Đánh giá qua về các thông số:
V1: to, bơm nhưng cũng ổn, không giữ hàng.
V2: eo ót đẹp.
V3: to nhưng chưa được hưởng :))
V4: không tevez nên cũng ko rõ ạ.
Da dẻ trắng, mặt xinh hot girl.
Nhìn chung là rất ổn áp.

Vể service thì em cũng thân thiện, cũng chủ động bắt chuyện (toàn thấy em bắt chuyện Covid :)), cũng hơi muộn tí, hẹn 10p đến nhưng chờ tầm 20p, sáng nay cũng rảnh rang nên cũng không sao.
Vào phòng thì em cũng chủ động, tính mình thì nhát gái nên cũng kệ xem thế nào thì em cũng chủ động đẩy mình lên giường rồi bắt đầu đè ra bú liếm các kiểu. Tối qua cũng có đi bia rượu, rồi sáng nay thì có mấy chuyện trên cty nên cũng bực mình, chắc thế nên thằng em cứ ặt ẹo mãi. Được cái em HA cũng chủ động BJ sâu, sau đấy em đè mình ra cưỡi, rồi cũng truyền thống
Chắc tại vừa mệt vừa tâm lý không thoải mái lên thằng em lại xỉu. Nhưng mà em cũng nhiệt tình, chủ động BJ với HJ lại để to lên rồi đè ra tiếp. Lại một vòng cưỡi với truyền thống một lúc thì lại xỉu. Được cái em ấy không tỏ vẻ khó chịu, chủ động HJ cho ra thì thôi.

Nhìn chung thái độ và tác phong của em ổn. Ko rõ sao có bác kêu không nhiệt. CŨng bảo em hẹn gặp lại, cơ mà không biết em ấy có blacklist số mình không :)) Tính ra cũng mất thời gian phết. Hẹn gặp em hôm nào tâm trạng thoải mái hơn.

À, xong việc thì em lôi ra tắm, body nuột đấy chứ ạ. Có điều bác Soái dặn em ấy chủ động tắt chuông đt nhé, lúc đầu đang hứng lên cao thì đt kêu 2 phát lại về mo :))

Chốt lại là 700K thêm ít quá và 250K phòng. Đỡ stress cả sáng nay.

Ảnh thì ngại quá nên không xin, có ảnh view phòng và tin nhắn.

Đính kèm

hayvevoianh_now

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
73
Điểm
28
em này thuộc top hàng ngon hiện này của KNV rồi

Alone2020

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
79
Điểm
28
HA này nguy hiểm nhất là màn BJ.

lovehera

You'll Never Walk Alone
Cửu Giác Đài
Điểm TT
200
Điểm
43
Mừng bác ngon chym :v

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom