Report Trả Bài Tố Như xoắn lưỡi như gấu nhà

Todieforlove

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
22
Điểm
18
Gặp lại em sau gần 1 năm và qua 1 đợt dịch thằng em bị bỏ đói, nó kêu gào quá trời đòi đi ăn. Bốc máy hẹn em tại con phố TQH. Hôm nay cố tình đi sớm từ 11h để ăn nước đầu. Vừa nhắn tin số phòng 3 phút đã thấy em chạy lên, gõ cửa xong tự mở khóa đi vào (đấy vội quá khóa cửa cắm mẹ nó chìa khóa ở ngoài)
K
hông dài dòng nữa vào việc chính đây.
Mặt ko còn trẻ, nhưng dâm đãng hiện rõ.Mình ko quan trọng vì em ko phải hàng xì tin.
V1 to khủng bố, bú mút ngập mồm, bóp sướng tay
V2 hơi bánh mỳ 1 chút, chắc nghỉ dịch mồm miệng đi chơi xa lên kí, nhưng vẫn có thắt eo nhé.
V3 siêu to khổng lồ, doggy phành phạch êm lắm.
V4 múp, nhẵn nhụi, vét tê lưỡi, nước nôi lênh láng. Khá khít dù chym mình ko đc to cho lắm.
Kỹ năng làm tình ko chê đc chỗ nào. Chủ động ôm ấp hỏi han trước khi lâm trận. Kèn sáo khá tốt. Bj 1 lúc đè ngửa em ra bú vú, vừa bú vừa day hột le đã thấy con bím nước nôi nhoe nhoét. Vừa bò lên hôn môi đã bị em ghì chặt nút tụt cả lưỡi vào. Sau một hồi giao đấu kiếm thuật trong miệng em, thằng tôi mới đè ngửa em ra vét lấy vét để. Em thì oằn người lên rên la oai oái "em sướng quá, sướng chết mất". Vét chán lại bò lên xoắn lưỡi xong lại xuống vét. Cuối cùng thằng em nhỏ ko chịu nổi nữa mới lắp bao vào chiến. Rê rê thằng nhỏ ngoài cửa rồi đột ngột đút mạnh vào trong, em oằn người lên lên sung sướng. Bị bỏ đói lâu ngày thằng em cứ thế dập như 1 cái máy khâu. Em nằm dưới cứ thế la làng như muốn cả cái nhà nghỉ nghe thấy. Dập 1 hồi có vẻ như em đã ra thấy 1 dòng nước ấm nóng kinh khủng bên trong. Lật úp em xuống triển khai doggy dập thêm 1 lúc nữa thì đầu hàng trong sung sướng.
Viết dài dòng như vậy để anh em thấy thằng nhỏ của tôi sung sướng đến kiệt sức như nào sau thời gian cách ly xã hội bị bỏ đói đến tội.
Xong việc em còn nằm lại tâm sự mân mê 1 lúc lâu mới xin phép ra về. Em còn thủ thỉ hôm nay nước đầu sướng ko chịu nổi. Ra về với lời hẹn lần tới tắm chung, làm tình từ phòng tắm ra giường.
Chốt hạ với giá 400 thì quá hời các ông ạ.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom