Report Trả Bài Rp Hồng nhung 1597 a ngợi khen ae nhân viên ks AS

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anotherone

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
3
Link e nó : https://kieunuviet.pro/threads/hong-nhung-ms-1597.10679/
Nhận xét về phòng ốc: anh em yên tâm là sạch sẽ, lich sự. Em vừa bị quả bàng hoàng nên quên k chụp.
Nhận xét về nữ chính:
Tôi mạnh dạn trao em cái giải ốt sờ cu - oscur về diễn xuất. Màn bj của e k dành cho các anh em amateur nhé. Phải cực kì lượng sức k ham quá lại trớ
Mặt em tạm ổn, kiểu chân thật dân dã nhưng có nét duyên. K thuộc lại sang chảnh mèo
Da tốt, k trắng nhưng mịn màng
V1: hợ lý với người đủ dùng, chân thực
V2: cực kì eo ún k phải chê
V3: mình dây cây cảnh k có gì
V4: phân khúc 500k k phải phàn nàn

Nhưng t nhấn mạnh về kỹ năng thái độ và sự yêu nghề. Em rất nhẹ nhàng tình cảm, cần mẫn chăm chỉ, ti mỉ chu đáo mang lại sự hào hứng cần thiết để vào cuộc mà k phải bận tâm nghi ngại gì hết.

Đang định nghỉ ngơi làm phát nưqx nhưng sực nhớ cái ví để quên ở p101 mà lại đang nằm ở 802 huyền thoại ( nơi nhiều ae đã review)
Hộc tốc phi xuống. Thật may mắn các ae lễ tân đã giữ giúp mình và cũng may mắn là trong 2 tiếng p đó k ai vào. Mà hôm nay là ngày đi phát lương nhân viên trong ví cầm 30 củ, suýt thì oẳng chó với gấu vợ.

Rất đánh giá sự thật thà của lễ tân Ks Ánh S..
Bo cho mỗi ae 2 lít cảm ơn.

Các bác nên đi để trải nghiệm e Nhung. Nhueng t khuyên là có thể sẽ phải chờ lâu. K sân si để hương thụ cho đangs là tốt nhất. Thời gian eo hẹp thì nên cân nhắc.
Tôi xin hết
https://kieunuviet.pro/threads/hong-nhung-ms-1597.10679/

anotherone

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
3
E nhung mình cũng đã gặp qua, chịu khó ân cần, ông nào đang thiếu thốn tình cảm thì đến vs e nó là lựa chọn tuyệt vời
E k thiếu thốn tình cảm. Mà vẫn ham bác ạ. Nhưng mấy e ở AS chạy sô kinh quá. Chờ lâu. K thì e cũng đi trọn bộ rồi. Haiz
Theo bác e diễm châu khoảng bao tuổi để e vác cu. E ngại mấy e nhiều tuổi

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
789
Điểm
123
Tha k bác chủ thớt. Soái cảm ơn bác đã thông cảm vì để bác đợi. Soái sẽ chú ý hơn. Mừng bác có một ngày ngon chim và may quá tìm lại được cái ví

anotherone

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
3
Tha k bác chủ thớt. Soái cảm ơn bác đã thông cảm vì để bác đợi. Soái sẽ chú ý hơn. Mừng bác có một ngày ngon chim và may quá tìm lại được cái ví
Nhà soái thì t k phàn nàn gì.
Tôi chỉ góp ý nếu thực sự phải đợi lâu thì báo ae trc 1 câu để liệu. May là t đã đi thì xác định rảnh rang thời gian nên k phiền. Gặp a e khác e là có chút k vui.
Chỉ là góp ý cho bác để dịch vụ tiếp tục chuẩn chỉ lâu bền. Thanks

hehehaha1

Cửu Giác Đài
Staff member
Cửu Giác Đài
Điểm TT
141
Điểm
43
Ngon mừng bác ngon chym về :)
Mà mừng bác tìm lại đc đồ mất :)

quangtra

BRUCE
THE VIP
Điểm TT
280
Điểm
63
30 củ thì check hết các em ở AS đấy nhỉ bác thớt =))
Đùa vậy thôi, chúc mừng sự may mắn của bác hôm nay

lemango

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
22
Điểm
18
chúc mừng bác ngon cu và an toàn về cái ví ạ

Rắn Săn Mồi

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
4
Điểm
18
Chúc mừng bác chủ thớt. Quá ngon và may

Abancotam

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
10
Điểm
8
Haiz bác vđ.. Tý thì ngon chym xong về đến nhà thì tự cắt chym cho vào két thay 30 củ đánh rơi quá :)). Hên cho bác, chúc mừng :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom