Report Trả Bài RP e hồng nhung ms 1597 của bác soái ca

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hehehaha1

Cửu Giác Đài
Staff member
Cửu Giác Đài
Điểm TT
141
Điểm
43
LINK E NÓ CHO ĐỠ QUÊN

https://kieunuviet.pro/threads/hong-nhung-ms-1597.11976/#post-136401
Chả là e thấy e này của bác @SOÁI CA cũng đã lên sóng lâu r mà chưa thấy có bác nào làm bài rp thử :v
vs lại e cx thấy bác soái cung cấp toàn e đc mn khen
Nên nhân tiện hôm nay có việc ra chùa bộc nên sét kèo với e nó để thử luôn :v
Vs lại cũng nhân tiện để cho thằng e nó ăn không thì lại sắp bận rồi ko có tg cho thằng e nó ăn nữa :)))
gọi điện cho e nó và khớp đc kèo ngay :v lại đến ks chỗ bờ hồ MAT như mấy e khác của bác soái :v
lên lấy phòng và nt cho e nó :v
Nói thật e đợi tầm 20ph thấy hơi hãi hãi cứ sợ bị bom cơ :v mà vào xem bài e nó thấy ảnh nào cũng cười tươi nên chym ưng và vẫn đợi
Đến tầm 25ph thì e đến, lúc đó e nó gõ cửa e thấy cx hơi khó chịu rồi {:[email protected]#
Định bụng l đợi e nó vào thì nói chút mà mở cửa ra là 1 e mặt xinh kểu dễ thương, nhẹ nhàng e cũng đã nguôi ngoai rồi, mà e nó vào cũng xin lỗi a đợi e có lâu ko mà giọng ngọt vler nên e cũng xuôi thôi thì đoiwj lâu tí mà gặp đc e chym ưng ntn thì cũng ok :))

e nó mới vào e cũng định bảo e nó nằm 1 tí cho đỡ lạnh r hãy vào tắm :v mà e nó bảo a hẹn tầm này thì hơi đông nên e vào tắm xong ae mình tâm sự

sau đó e nó vào tắm đi ra ae cũng nằm nc 1 lúc ôm ấp e nó cũng hj cho e tí e thì nằm ôm ấp vuốt ve hôn hít :v xong nghĩ ntn e lại nhớ ra là e nó có cho vét máng nên hỏi thì e nó bảo a cứ làm đi :v
nên e ms đè e nó lên mà hôn hít liếm láp e nó từ đầu cho đến chân tất nhiên là cả con sò cảue nó nữa :v e vuawf liếm thì e nó rên mà lúc vét e nó cứ rên xong gồng ng lên :v nghe kích thích vler :v
xong xuôi thì e ms nằm bên cạnh e nó bảo thế a nằm bên để e hôn lại cho :v e nó cũng đè lên ng e mà liếm láp xong r đá cà liếm cột bj bài bản :v mà nhìn e nó ntn e ko chịu đc nên bảo e nó chuyển sang 69 tí mà liếm :v

cái cảm giác vuawf vét e nó vuawf nghe éo rên vs bú mình phê vler :v e suýt chớ mà may kìm lại đc xong bảo e nó đeo bao vào chiến :v

băt đầu là cưỡi ngựa xong truyền thống và cuối là dôgy mà có thể là hnay e hơi khó chịu nên mãi tận 15ph r mà chưa ra đc :v nên e nó cx bảo a ko ra đc thì để e hôn chym cho a ra chứ ko a đi chơi ntn ko ra đ lại mệt hơn là ra đó a:v(ngại vler e nó cx bảo a ms biết chơi à :v a cứ đóng nhẹ nhàng vs hay rút ra ntn thì khó ra lắm vs lại nó hay mềm chym nữa ngại vler)

ừ thì e cố nhấp thấy ko ra đc cx tháo bao ra để e nó lấy nước rủa xong hôn tiếp :v
mà e nó thấy e cx lại ko ra đc nên e nó ms bảo thế để e ở trên xong lại đeo bao vào e nó ở trên cưới nguawj :v mà e nó có kiểu khép chân lại chống tay xong dậ xuoongs phê mà góng như kiểu e nó là trai mihf là gái, e nó chịch mình chứ ko phải mình chịch ms đúng :v

mà thấy e nó dập liên túc cx mệt mà e ko ra đc :v nên e biết chắc là do tối qua đi nhậu nên nay ms mỏi ko hồi đc mà e cx nhớ là e nó bảo bây giờ là giờ đông nên bảo e nó là thôi chắc a ko ra đc rồi e thôi để a guiwr quà xong e về :v

e nó cx định ở lại vs e mà e nó lại bảo bây giờ e cx có khách đang đọiw nên e xin lỗi a lần sau e bù a gọi tầm chiều tối thì e ok chứ tầm này khách hơi đông e ko ở lại đc :v
nên vào tắm xong ra mặc quần áo :v e nó ms mặc xong thì có khách gọi :v e cũng đưa quà đủ cho e nó và hôn tạm biệt :v e nó cứ xin lỗi a đi chơi mà ko ra đc để lsau e bù :v
cái này e thấy cũng có lỗi của e nên cx bảo ksao {><]
lần sau chắc e set tầm tối còn ngồi ấp với e nó chứ e nó cứ nhẹ nhàng tc ntn chắc e yêu e nó cmn mất r [;?]

SAU ĐÂY LÀ PHẦN ĐÁNH GIÁ CỦA E:

face: rất xinh và duyen dáng mặt e nhìn rất tươi phải giống 80-90% trong hình. 9đ nhá:)
v1: ko to mà cũng ko nhỏ vuawf tay e :v đc cái cái là bóp 1 lúc vú e nó cx cương vs đầu ti nữa sướng tay phết 8đ
v2: ng e nó rất eo ko có mỡ thuawf
v3: e sờ mó rất ngon mẩy vler :dogy ngon mông nảya liên tụcmaf phải bác nào biết chơi cơ như e chỉ đóng nên cũng bị đánh vào xương cuawr e ns :v
v4: nhiều nước e ms liếm láp tí mà đã ra lênh láng r :v rất khýt và e nó biết cobops âm đạo hsao ý :v mấy lần e đóng vào đều cảm giác có cái gì bóp bóp :v
tiếng rên của e nó rất thật cảm giác như đang xem jav thật luôn ko giả tạo gì nghe rất kích thích :v
sv: cái này e ko có gì để che cho e nó điểm 10 luôn rất tc nhẹ nhàng chiều khách mà e nó bảo là để e hôn chym chứ ko phải liếm láp gì cả :v quả e nólieems láp e đã sắp ra rồi :v bác nào mà ko giữ mình chắc chớ cmnl đó :)))

=>CHỐT LẠI LÀ E NÀY RẤT NGON TRONG TẦM GIÁ RẤT THÍCH HỢP VS AE NÀO THÍCH TC SV NHẸ NHÀNG ĐẦY , AE ĐI CHECK CỨ NHJE NHÀNG LÀ E NÓ CHIỀU HẾT ĐÓ :))
SR CÁC BÁC LẠI KO CÓ ẢNH E NÓ :V E NÓ CX BẢO LÀ E MS CHUYỂN TỪ KARAO SANG E CŨNG SUY NGHĨ MÃI MOIWS LÀM NGHỀ NÀY NÊN E SỢ NG QUEN BIẾT A DUNWGF CHỤP ẢNH A THÔNG CẢM NÊN E KO CHỤP NHÁ MN :V CÓ TÍ ẢNH TN VS KS THÔI CÁC BÁC NHÌN TẠM :)

Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 70342 Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 70343

ÁC QUỶ

Sứ Giả Địa Ngục
THE VIP
Điểm TT
148
Điểm
43

hehehaha1

Cửu Giác Đài
Staff member
Cửu Giác Đài
Điểm TT
141
Điểm
43
sút tung dái chủ thớt, thanks rp
may e che rồi nhá bác :v
bác mà sút trúng nhỡ e ko đi đc nữa như hnay thì e đến nhà bác vs chai dầu ăn nhờ bác chăm sóc nhá :))))
từ mai là đi lên núi bận tiếp r :v ko biết bao giờ ms gặp lại e nó :v

Thích Gái Đẹp

Chym Để Đái
THE VIP
Điểm TT
383
Điểm
88
may e che rồi nhá bác :v
bác mà sút trúng nhỡ e ko đi đc nữa như hnay thì e đến nhà bác vs chai dầu ăn nhờ bác chăm sóc nhá :))))
từ mai là đi lên núi bận tiếp r :v ko biết bao giờ ms gặp lại e nó :v
mai lên núi nhưng từ h đến đêm là còn nhiều thời gian. Vẫn đủ để cày xong mấy thửa ruộng nữa pktsz

hehehaha1

Cửu Giác Đài
Staff member
Cửu Giác Đài
Điểm TT
141
Điểm
43
mai lên núi nhưng từ h đến đêm là còn nhiều thời gian. Vẫn đủ để cày xong mấy thửa ruộng nữa pktsz
vler bác :v e đã mỏi r h chắc ko làm ăn gì đc :v thôi ngồi nhà mà nhớ lại thôi :)))
chắc hôm nay thằng e của e nó ưng e nhung quá nên ms lâu ra để mà ở vs e nó lâu hơn đó :)))
mà mỗi tội th anh hơi mệt nên thôi đó mà bác :))))

Thích Gái Đẹp

Chym Để Đái
THE VIP
Điểm TT
383
Điểm
88
vler bác :v e đã mỏi r h chắc ko làm ăn gì đc :v thôi ngồi nhà mà nhớ lại thôi :)))
chắc hôm nay thằng e của e nó ưng e nhung quá nên ms lâu ra để mà ở vs e nó lâu hơn đó :)))
mà mỗi tội th anh hơi mệt nên thôi đó mà bác :))))
cày bằng trâu ko được thì cày máy -+?-{

quangtra

BRUCE
THE VIP
Điểm TT
280
Điểm
63
Mừng chủ thớt check dc em tình cảm
Sau quả mở bát cái check liên tọi luôn nhỉ ?><

Kanda

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
4
Điểm
3
Viết dài lười đọc quá :))) mà bác này thấy hôm trc mới lần đầu đi check mà check liền mấy hôm sau luôn :)))))) khỏe vđ

hehehaha1

Cửu Giác Đài
Staff member
Cửu Giác Đài
Điểm TT
141
Điểm
43
Viết dài lười đọc quá :))) mà bác này thấy hôm trc mới lần đầu đi check mà check liền mấy hôm sau luôn :)))))) khỏe vđ
Ms tích đc e đi 1 thể luôn :v
Tại cx sắp bận việc nên đi cho đỡ :))

Viên Đạn Bạc

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
10
Điểm
8
Chúc bác thớt ngon chym. Tôi đọc hôm qua 1 nửa rp. Nay vào đọc nốt phần còn lại. Giá mà ai cũng tâm huyết như bác thì diễn đàn sẽ vui và xôm lắm đấy

chuyengia46

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
47
Điểm
28
Vờ lờ thế mà méo ra đc ah
Ạ cụ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom