Report Trả Bài Rp : Bé mèo 5784 - Body tuyệt vời cho mùa dịch khó khăn

hypocrisy47

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
8
Hehe nhanh chân tìm đến bé mèo ngay hôm đầu debut mà hôm nay mới có thời gian viết RP cho ae (may quá, sau đấy em ý đèn đỏ luôn :))

Đùa mùa dịch ai ai cũng khó khăn nên cũng bắt đầu lần mò xuống các phân khúc khác để trải nghiệm, và tất nhiên là vẫn tin vào khả năng đào tạo của Soái nên bé này ra lò phải đi lun. Mục tiêu tiếp theo sẽ là bé 300k mới của nhà này vừa lên hôm nay

Cảm quan đầu tiên là em nó ko khéo lắm vì nhắn tin hơi cục :)) cái này em nên rút kinh nghiệm ( xóa mất tin nhắn set kèo mất rồi ko cũng show lên cho ae dễ hình dung)
Em này để đèn sáng chưng luôn, ko che dấu điều gì trên cơ thể em ý, đèn sáng quá mình còn hơi ngại hahaha
Tuy nhiên tất cả lại đc bù đắp lại bằng 1 body quá tuyệt trong tầm giá.

Mặt : 6-7 đ ( tại mình thích gái xinh và quen đi các hoa hậu KNV rồi nên điểm này hơi khắt khe với em 1 tí, hãy hiểu cho anh. anh em hình dung lấy Thỏ tiêu chuẩn là 9đ)
V1 : 9đ to tròn bóp thoải mái, làm rất khéo ( có ảnh minh họa )
V2 : 8đ nhỏ nhắn đúng với quảng cáo
V3 : 8đ to tròn dogggy ổn
Services thì tiêu chuẩn nhà S đã cam kết, ko có gì phải bàn thêm. Vì cái Services cũng là do cảm nhận rất khó để tả nhưng nhìn chung là hài lòng và chiều khách. làm xong rồi vẫn nằm ôm ấp nói chuyện cỡ 10-15 rồi mới đi, mặc dù đã có người xếp hàng sau. nhưng em cũng bảo là em nằm nghỉ 1 tí đã. đi liên tục em cũng ko chịu đc nên em nằm với anh thêm 1 chút nhé. Mình nghịch ngợm 1 tí rồi cho em ý đi vì mình cũng phải đi

Kết luận : với giá 400k và với body dịch vụ như vậy thì cũng ko biết yêu cầu gì hơn. Hết đèn đỏ ae đi thẩm xem em nói có đúng ko nhé.

P/s :đặc biệt là em này làmở Papaya (khách sạn khá ngon) nhưng nếuđi em nó thì chỉ mất 150k tiền ks thay vì 200k như các em khác, mình rất hài lòngđiểm này

CHÁNH THANH TRA

ĐAO PHỦ KNV
Staff member
Điểm TT
670
Điểm
93
chúc mừng bác đã ăn thịt mèo thành công trở về, đợi chờ nhiều rp chất lượng hơn từ bác

hypocrisy47

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
8
CIA thì sang Hồng Nhung, với Hân Anh, Phương Anh.

Bạn này chưa có

Bangbang

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
34
Điểm
18
Bé mèo tôi cũng chén rồi, 400 thì khá hời, body hàng họ ổn, vếu to, vui vẻ. nhưng mà gọi bé bè hơi sai, làm tôi cứ tưởng trẻ lắm

hypocrisy47

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
8
Bé mèo tôi cũng chén rồi, 400 thì khá hời, body hàng họ ổn, vếu to, vui vẻ. nhưng mà gọi bé bè hơi sai, làm tôi cứ tưởng trẻ lắm
Gọi bé là do thói quen thôi bro :)) ai tôi cũng gọi là bé hết. kể cả Thy Dung :))

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
775
Điểm
123
Thak bác đã ủng hộ cô bé.
mai soái co siêu phẩm chuản bé 99 nhé.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom