NGUYỄN KHÁNH TOÀN QUAN HOA ĐÈN ĐỎ 500K - LÊN ĐỈNH CÙNG HOTGIRL 2K2 ĐÔNG ĐÔNG MS 6335

Tiểu Màn Thầu

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
59
Điểm
78
Nghệ danh gái gọi
ĐÔNG ĐÔNG
Năm sinh
2002
Khu vực đi làm
QUAN HOA CẦU GIẤY
Giá nhà nghỉ / khách sạn
120K đến 150K/2h đầu
Thời gian đi làm
10h sáng - 24h đêm
Dịch vụ cosplay
Không
Qua đêm cùng khách
Chiều cao (cm)
158
Cân nặng (kg)
47
Khuôn mặt
Xinh xắn non tơ,đáng yêu rạng ngời của tuổi mới lớn
Vòng 1 ( ngực)
Vú bánh dầy căng tròn đầy đặn tràn đầy sức sống của tuôi dậy thì
Vòng 2(eo)
Eo nhỏ xinh, săn chắc ko chút mỡ thừa,ôm ấp cứ phải nói là ko có nửa điểm để trừ.
Vòng 3(mông)
Mông săn chắc công cớn doggy là phêê ê... chữ ê kéo dài luôn nha các bác
Bým
Bướm khít khao,sạch sẽ thơm tho,hợp khẩu vị bác nào thích mương máng
Hình xăm trên người
không
Giọng nói
Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác
chuẩn như hình
Cho khách hôn môi
Cho khách hôn vú
Cho khách bóp vú
Cho khách vét máng (Tevez)
Cho khách chơi lỗ nhị
không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA)
không
Thổi kèn cho khách(BJ)
Quay tay cho khách(HJ)
Dọn wc cho khách
không
Phục vụ some cùng khách
không
Xếp hình 69-96 cùng khách
Tắm chung cùng khách
Số điện thoại: 0981426335 - Giá: 500K
TRUY CẬP VÀO TRANG WEB KIEUNUVIET.PRO HOẶC PHODACBIET.NET ĐỂ XEM
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh gái gọi: ĐÔNG ĐÔNG
Năm sinh: 2002
Khu vực đi làm: QUAN HOA CẦU GIẤY
Giá nhà nghỉ/khách sạn: 120K đến 150K/2h đầu
Thời gian đi làm: 10h sáng - 24h đêm
Dịch vụ cosplay: Không
Qua đêm cùng khách:
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 158
Cân nặng (kg): 47
Khuôn mặt: Xinh xắn non tơ,đáng yêu rạng ngời của tuổi mới lớn
Vòng 1(ngực): Vú bánh dầy căng tròn đầy đặn tràn đầy sức sống của tuôi dậy thì
Vòng 2(eo): Eo nhỏ xinh, săn chắc ko chút mỡ thừa,ôm ấp cứ phải nói là ko có nửa điểm để trừ.
Vòng 3(mông): Mông săn chắc công cớn doggy là phêê ê... chữ ê kéo dài luôn nha các bác
Bým: Bướm khít khao,sạch sẽ thơm tho,hợp khẩu vị bác nào thích mương máng
Hình xăm trên người: không
Giọng nói: Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác: chuẩn như hình
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi:
Cho khách hôn vú:
Cho khách bóp vú:
Cho khách vét máng (Tevez):
Cho khách chơi lỗ nhị: không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA): không
Thổi kèn cho khách(BJ):
Quay tay cho khách(HJ):
Dọn wc cho khách: không
Phục vụ some cùng khách: không
Xếp hình 69-96 cùng khách:
Tắm chung cùng khách:
Links bài some (nếu có):
Links bài viết trước (nếu có):
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KIEUNUVIET.PRO
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass KNV + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Công Đường Phủ Khai Phong để BQT phân xử.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • Dạ e xin gửi lời chào tới tất cả các ae trên diễn đàn ạ!hôm nay e xin gửi tới toàn thể ae trong diễn đàn e đào Đông Đông lần đầu góp mặt trên diễn đàn ạ, 1 hotgirl sn 2k2 trẻ trung xinh sắn với thân hình săn chắc 3 vòng hài hòa dậy thì của tuổi mới lớn,E nó sn 2k2 mà mới vào ngành công nghiệp giải trí gái gọi thì độ non và ngon ntn e ko nói thì các bác cũng đều hiểu thôi ạ hihi..,mặc dù e nó mới vào nghề nhưng dịch vụ và thái độ phục vụ checker như ông hoàng luôn kkk...ko gặp và check e nó đúng là phí 1 đời checker mà đã gặp thì chắc chắn sẽ yêu thương và quay lại với e dài dài ạ.

hihihi..

Tieuthieugiahn

Bú Sữa Mẹ
    Điểm TT
    10
    Điểm
    28
    Đã check e nó p509 lúc 23h50 e nó trẻ nên kỹ thuật hơi kém chút,đc cái bảo gì làm đấy,ko phải hàng xôi thịt nhưng đc cái non và chất chúc e đông kh nhé, rảnh a vẫn qua ủng hộ e dài dài

Hoang1008

Bú Sữa Mẹ
    Điểm TT
    7
    Điểm
    3
    Hàng mới hả bánh. Nhìn mi nhon nhỉ. Gom thóc để gặp em nó cái nhỉ

Tiểu Màn Thầu

UY TÍN
    NHÀ CUNG CẤP HN
    Điểm TT
    59
    Điểm
    78
    Đa gặp và không gặp lại. Nói ít không là bị xoá
    Xl bác vì sự bất tiện này ạ!e là ng đăng bài cho bé rất mong bác cho biết lý do ko hài lòng và số phòng check nếu đúng e kêu đào hoàn lại chi phi check hôm đó cho bác và e cũng xin phép hạ bài nếu e ý vi phạm cam kết ạ.thanks b nhiều ạ.

ledot

Nhất dương chỉ
    THE VIP
    Điểm TT
    59
    Điểm
    28
    Chắc em nó hơi thấp

Xl bác vì sự bất tiện này ạ!e là ng đăng bài cho bé rất mong bác cho biết lý do ko hài lòng và số phòng check nếu đúng e kêu đào hoàn lại chi phi check hôm đó cho bác và e cũng xin phép hạ bài nếu e ý vi phạm cam kết ạ.thanks b nhiều ạ.

Lehanthienhai

Bú Sữa Mẹ
    Điểm TT
    1
    Điểm
    3
    Vừa mới check em nó cách đây vài tiếng. Để lại rp luôn.
    mặt khá xinh nhưng giừ hơn tuổi (chắc ko phải tuổi thật). Nhiệt tình chiều khách.
    sv hơi kém (bj qua bao) mình cũng là người sạch sẽ lên là tắm rửa kỹ rồi. Sửa mới phù hợ với tầm giá 500

Alexander19

Bú Sữa Mẹ
    Điểm TT
    5
    Điểm
    3
    Đa gặp và không gặp lại. Nói ít không là bị xoá
    Em này mình biết, hàng mới chỉ là mới ở Knv thôi, BQT Knv sẽ không xóa cm của bạn nếu có chứng cứ vì bên này uy tín, BQT làm đúng theo quy định nhưng những nhận xét thực tế về em ấy ở những trang khác thì sẽ bị xóa nhé.

mr.zt

Bú Sữa Mẹ
    Điểm TT
    9
    Điểm
    3
    Thứ nhất đây là quan điểm cá nhân, thứ 2 là mình ko yêu cầu hoàn lại chi phí, chỉ mong cung cấp dc hàng tốt cho anh em dc nhờ.
    Em có bj nhưng qua bao làm mình mất hứng lần 1, vì bj qua bao nên em nó ko hôn môi mặc dù mình đã chủ động mất hứng lần 2 (tôi thuộc người sạch sẽ, ko hút thuốc, ko chơi đồ, ko rượu bia), mọi thứ còn lại bình thường. Phòng thì là 6 lẻ mấy đấy ko nhớ chỉ biết là hết cầu thang là bên phải. Thế thôi.

Tiểu Màn Thầu

UY TÍN
    NHÀ CUNG CẤP HN
    Điểm TT
    59
    Điểm
    78
    Thứ nhất đây là quan điểm cá nhân, thứ 2 là mình ko yêu cầu hoàn lại chi phí, chỉ mong cung cấp dc hàng tốt cho anh em dc nhờ.
    Em có bj nhưng qua bao làm mình mất hứng lần 1, vì bj qua bao nên em nó ko hôn môi mặc dù mình đã chủ động mất hứng lần 2 (tôi thuộc người sạch sẽ, ko hút thuốc, ko chơi đồ, ko rượu bia), mọi thứ còn lại bình thường. Phòng thì là 6 lẻ mấy đấy ko nhớ chỉ biết là hết cầu thang là bên phải. Thế thôi.
    Dạ vâng e xin tiếp thu ý kiến từ các bác ạ.E sẽ cho ng qua check để có câu trả lời thoả đáng đến các bác ạ.còn vấn đề hôn HN đang dịch e hi vọng các b có thể trâm trc ạ.e xin trân thành thanks các bác ạ.

Tiểu Đông

Bú Sữa Mẹ
    Điểm TT
    1
    Điểm
    3
    Dạ vâng e xin tiếp thu ý kiến từ các bác ạ.E sẽ cho ng qua check để có câu trả lời thoả đáng đến các bác ạ.còn vấn đề hôn HN đang dịch e hi vọng các b có thể trâm trc ạ.e xin trân thành thanks các bác ạ.
    Em cảm ơn a đã góp ý ạ. E sẽ sửa đổi ạ

Tiểu Màn Thầu

UY TÍN
    NHÀ CUNG CẤP HN
    Điểm TT
    59
    Điểm
    78
    Đã check e hqua, mọi thử ổn, chuẩn hình ảnh đã up, đúng hàng, e nhiệt tình như quảng cáo, ae ra ủng hộ e nó nhé
    E thanks bác nhiều rất mong đc sự ủng hộ nhiều hơn nữa từ các bác với e nó ạ.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
    You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom