GIẢNG VÕ 600K - KHÁNH LY SOCIU 6091 - Dịch vụ hoàn hảo làm tình cực đỉnh -

HấpHuyếtQuỷ

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
3
Dịch dã lại sắp căng, tranh thủ sét kèo em, vẫn khuôn mặt, tính cách và dáng người ấy, vẫn phong cách coi check ker như thượng đế. Đi em ly rùi ko muốn đi các em khác luôn
Cảm ơn em đã cho anh 1 buổi check đáng nhớ

6shot1dem

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
9
Điểm
8
khánh ly thì quá ngon về dịch vụ rồi, miễn bàn, mà em nó dạo này cũng khá là xinh

hoàng yb

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
0
Điểm
1
Dịch dã lại sắp căng, tranh thủ sét kèo em, vẫn khuôn mặt, tính cách và dáng người ấy, vẫn phong cách coi check ker như thượng đế. Đi em ly rùi ko muốn đi các em khác luôn
làm gì có chuyện đi em ly rồi không muốn đi em khác hả ông ơi

Zamzuc69

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
3
làm gì có chuyện đi em ly rồi không muốn đi em khác hả ông ơi
Còn như tôi thỳ ko fai là ko muốn đi các e khác mà cũng đi các em khác nhiều luôn cũg thích mới lạ :D nhưng đi 10 thỳ thất vọng đến 8 9ng rồi thế lên chán chả muốn đi ng mới nữa cứ đi e quen vừa sướng vừa thoải mái còn hơn mất tiền mà mag cục tức về còn chẳng hài lòng. Đc cái e nó cug xinh hợp gu cả tính cách lẫn vẻ bề ngoài lên thành za càng bị kết hơn.

Hôn Mưa Xa

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
0
Điểm
1
gặp em từ hôm trước thấy rất ổn, xinh xắn và ngoan ngoãn, bảo gì nghe đó rất chiều chuộng, check có cảm giác rất thoải mái

Hai Karry

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
0
Điểm
1
phải nói rằng yêu luôn từ cái nhìn đầu tiên
mặt xinh, ăn mặc đẹp, nói chuyện vui vẻ biết cách nói chuyện
làm tình thì như người yêu, hôn môi đá lưỡi tít thò lò, tắm chung với nhau cũng khá phê và thích, chơi công nhận phê

Công Vinh

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
35
Điểm
28
phải nói rằng yêu luôn từ cái nhìn đầu tiên
mặt xinh, ăn mặc đẹp, nói chuyện vui vẻ biết cách nói chuyện
làm tình thì như người yêu, hôn môi đá lưỡi tít thò lò, tắm chung với nhau cũng khá phê và thích, chơi công nhận phê
khánh ly thì quá ngọt rồi, đúng kiểu ngon ngoan, check như người tình

Hate Love

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
1
em này mình cũng đã đi, đúng là đi để lại cảm giác lưu luyến

2tay2em

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
0
Điểm
1
hôm trước đi thang máy cùng em, em nó xinh vãi, mũi thẳng dọc dừa, body sexy luôn nhìn chỉ muốn hiếp luôn

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom