Report Trả Bài Hồng Nhung, người tình hay người yêu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Windy123

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
3
https://kieunuviet.pro/threads/hong-nhung-ms-1597.13904/
Dạo này hay stress tâm trạng mệt mỏi chả làm được gì, thế là lên KNV kiếm em nào xả stress cái. Lướt hết 1 loạt các em xem em nào nhiều vote, comment tốt thì thấy có em Hồng Nhung của bác soái. Nhắn tin cho em nó và set up được cái lịch.
Đến khách sạn tắm rửa (điểm cộng cho cái khách sạn này, đẹp sạch sẽ giá hơi đắt tí nhưng ko sao. Đi vào mấy cái khách sạn bẩn mịa chăn có khi ko dám đap, khăn ko dám lau) . Tắm rửa nghỉ ngơi tầm 15p thì em ý gõ cửa, đập vào mắt là 1 em khá xinh (ko phải kiểu hot girl, xinh theo kiểu hiền).
Thấy em hơi mệt nên lấy nước cho em ý uống, em ý cười bảo lần đầu tiên có ngừoi lấy nước cho em đấy, thế rồi em ý xin phép đi tắm. Tắm xong nhìn em ý quấn khăn ra nhìn trắng trẻo ngừoi lại thơm nước hoa, kích thích hết cả ngừoi rồi. 2 anh em nằm nói chuyện 1 tí thì bắt đầu.
Ngừoi em thì bình thường nhưng với mình thế là đủ, vú vừa tay bím vừa chim :)) . Nhưng mà kĩ năng thì perfect.
2 anh em khám phá thân thể nhau. Màn hôn môi, xoắn lưỡi rồi xoa vú vét máng, lúc vét cho em ý, em ý rên nghe kích thích voãi, cứ nắm tay ôm đầu mình rồi gồng mình ưỡn lên(em ý người thơm sạch sẽ lên vét cũng thích kkk)
Được 1 lúc em bảo để em làm cho anh. Mình thấy chưa có em nào có cái lưỡi ướt át như thế liếm từ ngực xuống cu. Rồi mút tận gốc, phê tận óc. Ko biết có phải nãy mình mời nước em ý ko mà em ý chiều mình voãi, mình bảo anh đứng lên em mút cho anh, em ý bảo vâng còn bảo mình anh quay này nhìn vào gương cho nó phê. Vừa ôm đầu em vừa thúc phê voãi, thi thoảng em còn cằm cu cho vào giữa khe ngực rồi miết giờ nghĩ vẫn phê.
Sau ko chịu được bảo em đeo bao cho rồi chiến, cảm giác vừa chịch vừa hôn môi xoắn lưỡi gái xinh thích thật. Đc tí thì mình bảo em lên trên và ko chịu được out trong khi đang cưỡi ngựa.
Kết thúc cuộc vui 2 anh em nằm nói chuyện vs nhau 1 lúc rồi em xin phép về. Nói chung sau cuộc vui mọi căng thẳng tan biến hết, mình còn nói đùa chắc anh yêu em mất :)))

Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 96409

Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 96410

Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 96411

Windy123

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
3
Quên đấy, knv lại ghi thành ckv. Trước biết mỗi ckv sau qua mới qua bên này thấy bên knv làm ăn uy tín hơn. Giá cả rẻ mà chất lượng tốt nên giờ chỉ đi bên này :))

Hồng Nhung

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
12
Điểm
8
Quên đấy, knv lại ghi thành ckv. Trước biết mỗi ckv sau qua mới qua bên này thấy bên knv làm ăn uy tín hơn. Giá cả rẻ mà chất lượng tốt nên giờ chỉ đi bên này :))
cám ơn anh iu nhiều nhé !! Iu anh hihi

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
789
Điểm
123
Thank bác đã ủng hôn em nó. Mừng bác ngon chim

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
789
Điểm
123

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom