Report Trả Bài Hồng Nhung 1597 - Gửi cho em một dòng yêu thương thật nồng nàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cuonghh14

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
15
Điểm
3
Link em nó: https://kieunuviet.pro/threads/hong-nhung-ms-1597.10679/
Tranh thủ buổi trưa có tí việc qua Hoàng Cầu, chợt nhớ bác Soái có em mới Hồng Nhung đang được anh em review khá tốt nên em set kèo và khớp lệnh sau nốt nhạc ftkmcbftkmcbftkmcb
Vẫn chốn AS thân quen, lần này lên phòng 303 rộng rãi, sạch sẽ, ấm áp. Tranh thủ tắm rửa nằm ráo nước được 5' thì em nó gõ cửa. Khá bất ngờ vì em cũng đã từng đi hàng củ quả bên checkerviet 1 thời gian rồi nhưng nhiều em vẫn phải xách dép cho em nó (<-?>-

Đánh giá:
- Face: Xinh kiểu nhẹ nhàng, như người yêu :))) Em này có quả ria mép nhìn rất dâm nhé ae
- Vòng 1: Vừa tay, vẫn còn khá chắc, sờ thích, không giữ hàng - 8.5
- Vòng 2: Hợp dáng người, không gầy, không béo - 8.0
- Vòng 3: To, chắc, doggy rất sướng - 8.5
- (.): Khít, nhiều nước, co bóp cực tốt nhé ae (Có thể e khách đầu nên chắc em nó vẫn đang sung :)))))))
- Service: 10d del nói nhiều nhé các ae :)))))) Em nó rất nhẹ nhàng tình cảm, không giục giã, ra giường nằm nói chuyện tâm sự mãi, cứ vuốt ve thằng nhỏ. Em không chịu được mới lao vào mà khám phá thân thể em nó, từ tai hôn dần xuống bộ ngực rồi đến nhũ hoa, rồi triển khai thế tiên ông bắt bướm. Em nó cũng không vừa, em vừa nằm xuống em nó đã chiếm lấy thế chủ động, đưa lưỡi đi quanh người em, cứ đến dọc thằng nhỏ là chầm chậm lại mớn trớn rồi tiếp tục đưa cái lưỡi ấm áp, nhẹ nhàng quanh người (Lưỡi em nó ấm vl ae nhé:))). Anh em đi phải cảnh giác bài này của em nó nhé, em tí chớ khi em nó bắt đầu mơn trớn đến thằng nhỏ đấy :)))))) Phải bảo em nó thôi dừng em anh ra mất &*)?(&*)?( Xấu hổ vl em nó còn hỏi: "Ơ thế giờ phải làm thế nào hả anh" :)))))))))) Em phải bảo em nó đeo bao vào chiến rồi triển khai thế truyền thống, doggy,... nhưng không hiểu hn ăn gì càng chơi càng sung, em nó vẫn ko giục giã gì, vẫn rên rất nhiệt (Rên thật vl nhé, ko phải kiểu giả vờ chạm cái là rên đâu ae). Đến cuối thấy em mệt quá, em nó còn hỏi han, bảo thôi để em BJ cho anh ra nhé, không sợ anh không ra được về mệt lắm, lại bị tức bụng. Thế là em rút bao ra đang định đi rửa lại thì e nó bảo thôi để em làm luôn ko anh lại mất hứng. Đến đoạn cuối hỏi em nó anh ra bên ngoài hay tn. Em nó bảo ra trong mồm em đi và thế là out h-kt:?h-kt:? Xong rồi 2 anh em còn nói chuyện thêm một lúc nữa em nó mới đi (Sorry 2 ae checker khác phải chờ em nhé :D) Lúc tạm biệt còn bảo hay anh ở đây đợi em xong việc em lại chạy xuống chơi với anh&*)?(&*)?(
Tổng kết: 500k check + 250k phòng đáng đến từng đồng. Em phải tip thêm 1 ít vì thấy 500k với em nó là không đủ. Hôm sau em nó còn gửi ảnh cho em vì em bảo chưa chụp được cho bài report :)))))) Đã đính kèm trong bài :)))

Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 72604

Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 71016
Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 71018

ÁC QUỶ

Sứ Giả Địa Ngục
THE VIP
Điểm TT
148
Điểm
43
Sút tung chim chủ threat./.

quangtra

BRUCE
THE VIP
Điểm TT
280
Điểm
63
Vãi em này hot quá thể mấy ngày nay
Lại gặp dc ông thớt đẹp dai soái ca hay sao mà cho CIA, trong khi ko đăng ký
Ước j dc như anh ấy
Tks rp của ông

CaZot1

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
49
Điểm
28
Ước j dc như anh ấy
Tks rp của ông
Đẹp zai sướng vâỵ đó bác <????-> còn như ae mình xấu zai thì... (<-?>-(<-?>- thặc là khổ quá đi à rkc

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
789
Điểm
123
Ước j dc như anh ấy
Tks rp của ông
Cái khoản CIA soái sẽ xác định lại nếu em nó có thật với tất cả các chke soái sẽ cập nhật có ngay. Vid có trường hợp như bác chỉ thớt em
Nó. Nhận biết sợ bac chut thớt mất hứng nên đề cập vào miệng.
Soái sẽ xác nhận và cập nhật ngay

Vịt Quay

CHIẾN BINH HUYỀN THOẠI
☆☆ VIP ƯU TÚ
Điểm TT
210
Điểm
63
Chúc mừng chủ thớt ngon trym
Chúc mừng Soái Ca vì có em hàng ngon cho anh em ngon miệng, chúc bác đông khách và luôn chuẩn chỉnh như thế....lâu lắm rồi tôi chưa có dịp check hàng các bánh khác vì toàn check hàng của bác :D :p

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
789
Điểm
123
Chúc mừng Soái Ca vì có em hàng ngon cho anh em ngon miệng, chúc bác đông khách và luôn chuẩn chỉnh như thế....lâu lắm rồi tôi chưa có dịp check hàng các bánh khác vì toàn check hàng của bác :D :p
THANK BÁC. Đã luôn ủng hộ soái Chúc bác luôn giữ vững phong độ Và có nhiều rp công tâm cho anh em có cái nhìn chuẩn nhất về các em bác đã gặp

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
789
Điểm
123
SOÁI ĐÃ XÁC ĐỊNH LẠI E HÔNG NHUNG VÊ DỊCH VỤ CIA EM
NÓ ĐĂNG KÝ BỔ SUNG LÀ CÓ. Anh em yên tâm lên đường và chốt có CIA

hehehaha1

Cửu Giác Đài
Staff member
Cửu Giác Đài
Điểm TT
141
Điểm
43
Ngon rồi :))
Mừng bác thớt ngon chym :))
Tks luôn bác thớt mở dv ms cho ae :D

cuonghh14

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
15
Điểm
3
Ae nhớ like bài thanks em vì đã mở khoá phong ấn nhé :))))))

cuonghh14

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
15
Điểm
3
Thanks bác :))) đang phấn đấu để có sao vàng như bác :))))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom