Report Trả Bài Hồng Nhung 1597 - Cuộc gặp gỡ trong thang máy - cảm ơn vì những cảm xúc em mang đến

5.00 star(s) 1 Vote
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Checkerhn1

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
22
Điểm
8
"""Có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình chạm mặt vào nhau? Anh và em gặp nhau thật đặc biệt, anh nghĩ đó là nhân duyên trời ban cho chúng ta Hồng Nhung à. Anh gặp em trong thang máy trong 1 buổi đi check em Thương Thương(cũng của Soái Ca) tại nn AS. Ngay lúc đó anh đã bị thu hút bởi thân hình hợp gu và nụ cười em gửi đến anh. Tối hôm đó, anh về và nhắn tin ngay cho bác Soái Ca (như hình bên dưới) nhưng không nhận được hồi đáp. Anh nghĩ chúng ta sẽ chẳng bao giờ gặp lại nhau lần nữa. Hai tháng sau đó là những chuỗi ngày anh tìm kiếm trong vô vọng, mỗi ngày anh đều vào xem những bài viết mới ở các diễn đàn khác để tìm kiếm em. Rồi một ngày đẹp trời, chính tại KNV, chính bài viết của bác Soái Ca, anh đã tìm được em với nghệ danh Hồng Nhung.
(Lần đầu) Chẳng suy nghĩ nhiều, anh set kèo ngay và nhận được hồi đáp. Vì hồi đó em mới đi làm lại nên là khá đông khách. Anh đợi em khoảng 30p nhưng thật xứng đáng và anh vui vẻ vì điều đó. Còn gì hạnh phúc hơn là đúng người đúng thời điểm khi bước vào phòng chính là em - người con gái với nụ cười đã cướp mất trái tim anh ❤. Cách nói chuyện của em rất tự nhiên và mến khách. Tắm xong anh và em bắt đầu màn ân ái, mở đầu em tặng anh 1 nụ hôn ngọt ngào rồi chiếc lưỡi điêu luyện của em uốn éo dạo quanh thân thể của anh, từ cổ xuống ngực rồi xuống bẹn và ngoạp lấy c*c cứng ngắc của anh. Anh hỏi em "có thể quay người lại cho anh nghịch b*m của em không?" thì em đồng ý. Anh dùng ngón tay vừa dài vừa điêu luyện của mình để gảy hột le hồng hào rồi dần dần đi sâu vào "âm đ*o" đã ướt át của em. Em bú càng mạnh thì anh càng nhấn nhanh, chẳng ai chịu thua ai, anh nghe rõ tiếng em bú c*c anh cứ ọc ạch rồi em rên nhè nhẹ vì sướng. Anh chỉ rút tay ra khi người em giựt giựt và dâm thủy dính đầy tay anh. Anh vẫn nhớ rõ em bảo:"chim anh hồng thật đấy". Cảm ơn em vì lời khen, nó đã khích lệ anh phải đeo bao vào và chiến đấu. Sau khoảng thời gian ái ân khá lâu, đổi hết tư thế này đến tư thế khác mà con c*c cứng ngắc của anh vẫn không chịu tha cho em thì mình quyết định để em bú mút rồi kết thúc bằng màn xuất t*nh trong miệng đầy mãn nguyện. Chỉ biết cảm ơn em vì đã mang đến cho anh nhiều hơn thứ gọi là tình dục.
(Lần 2) Sau 1 khoảng thời gian dài bận việc thì hôm 2/8, hôm đó anh không được vui nên lại tìm đến em. Lần này, cảm xúc em mang đến cho anh cũng thật tuyệt vời. Chỉ khác là em làm tình càng điêu luyện hơn, còn anh vì quá nhớ em mà lành t*nh có hơi cục súc ^^. """"
Sau 2 lần gặp em Hồng Nhung thì mình cảm nhận em rất yêu nghề và rất đáng check. Làm tình với em cảm giác sướng hơn cả với người yêu ấy. Mình có 1 vài nhận xét:
Thân hình nhỏ nhắn, làn da mịn màng không tì vết. Khuôn mặt Vline ưa nhìn, thanh tú, nụ cười duyên ❤
Vòng 1: Tự nhiên, khá to, đầu ti nhỏ xíu. Bóp êm tay vô cùng
Vòng 2: Vừa phải, không quá nhỏ, không quá mỡ.
Vòng 3: Khá là to, doggy nảy tanh tách.
Vòng 4: Lông lá tỉa gọn, bím hồng nhiều nước, móc cua cực thích. Lúc chịch kêu óc ách khá vui tai.
Dịch vụ và thái độ: Mình xin phép chấm điểm 10.
Thái độ yêu nghề mến khách, nói chuyện tự nhiên, luôn nở nụ cười, rất có thiện cảm.
Dịch vụ đầy đủ, bú mút từ tai đến bẹn vô cùng điêu luyện. Kêu rên tình cảm không diễn, khoái nhất dịch vụ CIA đem đến cảm giác chân thực và mới lạ.
Với cái giá 500k mà được trải nghiệm dịch vụ của em Hồng Nhung thì thỏa mãn vô cùng. I Love youuu❤❤❤ Rất đáng check nhé anh em!

Link RP bài: https://kieunuviet.pro/threads/hong-nhung-ms-1597.13904/

(Chỉ kịp chụp kiểu tự sướng trong nhà tắm p101)

Đây là ảnh xin info mà không được hồi đáp

WindyG

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
121
Điểm
43
đưa em ý về bao nuôi đê lão ơi

ÁC QUỶ

Sứ Giả Địa Ngục
THE VIP
Điểm TT
148
Điểm
43
Nếu mà lão Soái biết được những thông tin rồi trả lời thì chắc được tuyển sang bên CIA mịa rồi./.

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
789
Điểm
123
Có thể nói là chi kỷ đuọc đấy bác. Mừng rp hoành tráng

Checkerhn1

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
22
Điểm
8
Hì em nhớ mà hum đấy trước khi e về còn thấy anh bảo làm kiểu hình .em ko nhớ chính xác phòng nào nhưng đuôi phòng 03 a a
Không biết em còn nhớ không, hôm đó anh đợi em khá lâu nên em phải bỏ cái ông mà chim không lên được ở tầng trên xuống, để gặp anh :)) Lúc về anh xin em chụp bức ảnh cùng nhau ở trước cái gương bàn trang điểm để viết RP. Em còn sợ chụp lộ mặt người yêu em biết. Hôm đấy em mặc áo chấm da báo.

Hồng Nhung

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
12
Điểm
8
Hí hí anh đến đi mình ôn lại kỷ niệm ạ
Không biết em còn nhớ không, hôm đó anh đợi em khá lâu nên em phải bỏ cái ông mà chim không lên được ở tầng trên xuống, để gặp anh :)) Lúc về anh xin em chụp bức ảnh cùng nhau ở trước cái gương bàn trang điểm để viết RP. Em còn sợ chụp lộ mặt người yêu em biết. Hôm đấy em mặc áo chấm da báo.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom