Report Trả Bài Gặp em Hồng Nhung ngọt nước

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Hạo Nam

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
13
Điểm
3
He he dạo này thấy em Hồng Nhung của bác Soái được nhiều ae đi check về khen nên chiều nay e cũng lọ mọ thăm em ý, với lại cũng lâu lâu rồi chưa thưởng cho thằng nhỏ nữa =)). Alo cho em thì được cái hẹn đến nơi nằm đợi em tầm 15phut thì em tới . Em ấy trông rất teen (thì 9x mờ) dáng cũng ok ... và đây là đánh giá sơ bộ sau 30phut mây mưa.

Nhìn thân em nõn nà mà thằng nhỏ đã ngỏng rồi thế là 2 đữa bắt đầu = chiêu thức 69 cổ truyền. Sau đó mình làm cho em ấy sướng, nước ra tung toé. Em nó vật mình nằm ngửa rồi dùng lưỡi rà từ cổ mà xuống ( cảm giác lê tê phê các bác ạ ). Cứ thế đến thằng nhỏ tầm 5phut thì phải bảo em nó đeo bao vào mà chiến thôi ( suýt thì chớ ae ạ ) sau 15' thay đổi các kiểu tư thế (nằm, chó, cưỡi bò) thằng nhỏ cũng đầu hàng em no vô điều kiện . Và sau đây là đánh giá qua 30 phút tác nghiệp với em

Mặt: 6.5 dễ nhìn, có nét dễ thương, tương đối hiền và lành nhưng không thể nói là mỹ nhân được
( . )( . ) : he he cái này em cho 6.5, dzú tương đối to, mềm mại, đầu ti hơi thâm tí nhưng vẫn còn ngon lắm, bóp rất đã
Body: hừm 8.0 dáng em thật tuyệt, chỗ nào cần thì to mà không cần thì nhỏ. Bồ kết quả mông doggy thì thôi miễn chê
Bím: he he cái này là em khoái nhất cho hẳn 7.5 luôn, bím còn khá hồng hào + thơm, nước nôi nhiều , có cà vạt, rất chặt, như là nuốt chửng con trym của em ấy, rất fê trym. J` chứ riêng cái bím này đã rất là đáng đồng tiền bát gạo rồi
Âm thanh: cho 6.0 vì nghe rất êm tai, nhè nhẹ nhưng nếu volume to hơn thì sẽ hứng hơn nhiều
Service: phần này thì em không chê ở điểm nào được bú liếm nhiệt tình, nhẹ nhàng tình cảm em cho 9d. Thấy em nó bảo: anh có cun in alo không? Nhưng em không quen kiểu đấy nên bỏ qua haha
Giá: 500k/1s/30p + 200k+ bo cho em thêm 100k tổng 800k rất vừa giá và đáng đồng tiền.
Nói chung chung thì cho em nó 8 điểm. Nhẹ nhàng, 0 hối thúc. Phục vụ chu đáo, nhiệt tình. Phòng ốc sạch xẽ đáng đồng tiền.
Chỉ chụp được ảnh phòng với khi chiến xong. Lần sau quen hơn thì chắc có lẽ mới chụp lúc chịch được
Chúc ae bổi tối vui vẻ

Link bài : https://kieunuviet.pro/threads/hong-nhung-ms-1597.11976/

Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 77920 Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 77921 Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 77922 Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 77923 Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 77924

Last edited:

quangtra

BRUCE
THE VIP
Điểm TT
280
Điểm
63
Mừng cụ ngon cu. Em Nhung chắc khó mà ko ngon
Mà cụ thêm link đi kìa

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
789
Điểm
123
Thank bác, mừng bác ngon chym. Chúc bác sức khoẻ ><?>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom