ĐỘC QUYỀN 1,000K - CÔ BÉ SINH VIÊN ĐẠI HỌC BÉ BÔNG MS 5809

Ngocly96

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
21
Điểm
18
Soái cho pass vip nhé mai m2 lên đường :)).
mà soái xem thế nào kéo lại vy anh lên đây đi, em nó đi xa quá

Lê Hoa Kiếp

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
4
Điểm
8
hàng củ quả là ngon rồi mai mùng 2 lên đường ổn

Hunter99

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
0
Điểm
1
Của Soái toàn chất lượng cao

Thần Dâm

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
0
Điểm
1
Bác Soái cho xin cái pass vip đi trải nghiệm xem sao

KieuDaiCa

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
2
Điểm
3
Đi hàng của soái nhieu lần ngọt lịm mà chưa đc cái pass vip bao giờ. Xin cái pass vip sài sao

Jokerr

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
23
Điểm
18
Mới chén em nó chiều qua xong..nghe nói là khách đầu tiên của em nó luôn. Đúng như Soái quảng cáo, em này còn quá non và như 1 tờ giấy trắng nên phần service mình cũng k kỳ vọng cao. Nhìn nét mặt em nó ngượng ngùng, mình còn trêu em biết phải làm gì chưa thì em nó đỏ hết cả mặt. Như con nai vàng ngơ ngác cũng đẹp lại cảm giác khá hay và lạ. Khác hẳn với cảm giác vồ vập ngấu nghiến như mọi khi.

Người em nó rỏng cao, không chút mỡ và có thể nói là hơi gầy, da đặc trưng của con gái vùng cao hơi đậm 1 chút. Vòng 1 hệ cam tự nhiên đầu ti hạt đỗ, bim bim khít và nhiều nước. Mình vừa đẩy vừa lấy tay xoa nước nhoe nhoét.

Tóm lại để trải nghiệm 1 lần thì có thể nhưng để gặp lại thì mong Soái bồi dưỡng em nó và cho t ắm trắng để xứng đáng với mức giá. Nếu đào tạo tốt thì có thể thành kiểu loli cũng hay đó @SOÁI CA

Đính kèm

Last edited:

SOÁI CA

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
790
Điểm
123
Mới chén em nó chiều qua xong..nghe nói là khách đầu tiên của em nó luôn. Đúng như Soái quảng cáo, em này còn quá non và như 1 tờ giấy trắng nên phần service mình cũng k kỳ vọng cao. Nhìn nét mặt em nó ngượng ngùng, mình còn trêu em biết phải làm gì chưa thì em nó đỏ hết cả mặt. Như con nai vàng ngơ ngác cũng đẹp lại cảm giác khá hay và lạ. Khác hẳn với cảm giác vồ vập ngấu nghiến như mọi khi.

Người em nó rỏng cao, không chút mỡ và có thể nói là hơi gầy, da đặc trưng của con gái vùng cao hơi đậm 1 chút. Vòng 1 hệ cam tự nhiên đầu ti hạt đỗ, bim bim khít và nhiều nước. Mình vừa đẩy vừa lấy tay xoa nước nhoe nhoét.

Tóm lại để trải nghiệm 1 lần thì có thể nhưng để gặp lại thì mong Soái bồi dưỡng em nó và cho t ắm trắng để xứng đáng với mức giá. Nếu đào tạo tốt thì có thể thành kiểu loli cũng hay đó @SOÁI CA
Thak bác đã rp chi tiết.
cảm ơn bác đã ủng hộ em nó
Do lần đầu đi làm nên e nó con nhiều thiếu sot trong kỹ năng. Soái cảm ơn bác đã phản hồi
Soái sẽ cô gắng chỉ bảo để e nó làm tốt hơn

MR SunLight

Choco Papai
THE VIP
Điểm TT
14
Điểm
8
Sinh viên thì sinh viên chứ cái body này tôi đánh giá không cao trong phân khúc 1 củ, xin mời các cụ húp

LikeBimbim

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
3
Cho xin pass vip mai qua thử nhé Soái ơi

laclac

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
3

Em nó có 2 cái sẹo to đùng ko mày

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom