Report Trả Bài Chiều nắng nóng cùng Moon 1263

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hòa Thân

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
7
Điểm
8
Lâu ngày rúc bím con vợ mãi cũng nhàm nên nay xắp xếp công việc và thời gian hợp lý đi check chọt ngoài phát cho sướng các bác ạ. Loay hoay tìm em hàng giá tầm trung mà ngoại hình tầm khá, lướt 1 vòng bên trời đất ưng Bảo ngọc mà gọi không bắt máy nên sang đây thì thấy Moon 2k xem ảnh ọt cũng ổn alo cho em thì đk kèo đến NKT. Đi mãi mới tới, chiều đi ngoài đường mà như trong lò. Vào lấy phòng tắm táp xong tầm 15phut em nó đến chào hỏi rồi vào tắm ra thì chuyện gì đến cũng đến em không nói kỹ đoạn này nữa.
Đánh giá: theo Dáng thì chuẩn rồi. Mặt tròn baby . Bím còn bót lắm. Service thì khá tốt. Yêu nghề lắm.Em ý bú ti, bú chim và bú 2 quả cà rất là phê. Lúc phệt em ý toàn liếm lỗ tai mình. Vui vẻ, dễ gần nhí nhảnh . Em này được cái bảo gì làm đấy. Minh triển khai đủ các tư thế với em ý: truyền thống,vác cầy,chơi chó,cưỡi ngưỡi,vắt chéo và...địt đứng :D chỉ thiếu khoản vét nhưng em cũng không ham hố vì dạo này ở điều hoà nhiều môi khô sợ viêm nhiễm thì xong luôn. Kết thúc buổi chêck trả tiền cho em và cho em them 100k
Đề nghị em cho chụp mấy hình về rp nhưng em không chịu vì sợ lộ ảnh ra ngoài nên e chụp mấy ảnh phòng
Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 90421 Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 90422 Bạn Phải Đăng Ký Thành Viên Và Đăng Nhập Để Xem Video 90423

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom